—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» 10A1_LvC_Ntt_^0^°•° ♥ღ ♥ღ╬
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wellcome to US ^0^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
^^ Chào mừng tới diễn đàn lớp 10a1 trước khi xem nội dung mọi người chú ý dùm: Gửi bài có dấu [bắt buộc đấy]
Lượng người truy cập
Bạn là người truy cập thứ:Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Mu Phong Vân season 5 - Khong Choi hoi phi
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby member_in_the_a1 Sun Nov 29, 2009 11:03 pm

» Mu NhaTrang - Heroes Return 2009
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby 823475 Sun Nov 01, 2009 6:07 pm

» MuVTC - Giang Hồ Hào Kiệt
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby fastlove Wed Oct 28, 2009 3:07 pm

» Loai tu vong gui xe !!!!
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby SexyLady Sun Oct 11, 2009 9:08 pm

» Album mới của Eminem và 50 Cent nè
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby eminem Fri Oct 09, 2009 8:46 am

» Thầy Cường của chúng em
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Thu Sep 24, 2009 10:34 am

» Mu VietNam SS4 Mới Nè
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby fastlove Sun Sep 20, 2009 7:43 am

» wash your hands too - mr.brown (nobody - H1N1 version) :))
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby thodehungdung Fri Sep 04, 2009 9:29 pm

» Góc Funny --- giải tỏa tâm lý nhỉ?!^_^
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:56 am

» vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:53 am

» Nhận diện 1 chàng trai tốt...
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Tue Aug 11, 2009 11:42 pm

» R0n weasley nhiễm H1N1 :(( . . . và đã khỏi :) :x [Harry P0tter :x:x:x]
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 11:06 am

» chúng ta đã lên 11a1
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 10:55 am

» Mu Hải Phòng Season IV Full--Big UpDate!
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby fastlove Tue Jul 21, 2009 11:01 pm

» Hot news.... đồng phục lớp..
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Wed Jul 15, 2009 9:06 pm

» Nhac cua tui
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Ilove_MrCuong Mon Jul 13, 2009 1:03 pm

» THÔNG BÁO KHẨN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Sun Jul 12, 2009 3:31 pm

» Fan Naruto vô đây, hoặc k phải là Fan cũng cứ vô...
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby arsenal_arshavin_93 Wed Jul 08, 2009 6:43 pm

» bỗng 1 ngày đẹp trời...
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Fri Jul 03, 2009 6:07 pm

» Nắng, nóng… đôi khi cũng không quá tệ
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Thu Jul 02, 2009 8:16 pm

» Mu Hải Phòng Season IV Full---(News)
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Thu Jul 02, 2009 2:13 pm

» 17/5 gần sinh nhật Hân + Đài
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby nhokcj Thu Jun 25, 2009 4:13 pm

» Kissing you-snsd
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Yuffie Thu Jun 25, 2009 1:30 pm

» 6.60b + Fixed...
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 9:11 pm

» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 8:13 pm

» Mua he nay kak ban dinh o nha???????
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:56 pm

» LAKER vs ORLANDO
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:48 pm

» Naruto ( E subtitle)
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby Dota_gacon Sun Jun 21, 2009 6:08 pm

» trắc nghiệm zui zui :)
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby winter for you Sat Jun 20, 2009 2:23 pm

» VNese foods via photos
yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sat Jun 20, 2009 10:00 am

Top posters
banh'.tru*ng'.ngo^ (404)
yêu ko hoàn hảo Vote_lcapyêu ko hoàn hảo I_voting_baryêu ko hoàn hảo Vote_rcap 
thodehungdung (378)
Dota_gacon (335)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^ (294)
Yuffie (250)
winter for you (193)
T.Zennie (192)
se^p' ^0^ (191)
Milk Tea (169)
Love_story♪♪ (115)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 95 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: osvalreige

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 367 subjects
Hỗ trợ trực tuyến- sh_genie@yahoo.com

yêu ko hoàn hảo

Go down 
winter for you
T.Zennie
se^p' ^0^
banh'.tru*ng'.ngo^
8 posters
Tác giảThông điệp
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster
Birthday : 06/04/1993
Đến từ : White house- cháu ruột của BARACK OBAMA, họ hàng xa của G.BUSH,. . .

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeThu Apr 02, 2009 12:17 pm

Tình yêu hoàn hảo

Là tình yêu giữa một anh chàng có khuôn mặt đẹp trai theo kiểu hoặc manly, hoặc babe; chiều cao một mét đầu 8 đuôi chơi vơi; nhà mặt phố bố làm to; học giỏi, chơi "bốc"; ăn mặc có gu; nhiều tài lẻ như: đàn các loại, hát, nhảy, vẽ, IT…; vui tính, galant, thông minh, chung thuỷ… (vân vân)… Với một cô gái xinh đẹp, fom chuẩn, dáng "ngon"; gia đình gia giáo; ứng xử khôn ngoan, nói năng nhỏ nhẹ, nữ công gia chánh đảm đang (như cắm hoa, nấu ăn, làm bánh…); hiện đại trong suy nghĩ, sâu sắc trong tình cảm; khéo léo trong giao tiếp…; năng động, tự tin, chăm chỉ, chân thành, nhiệt tình, trách nhiệm… (và vân vân)…

2 người yêu nhau say đắm. Hàng ngày, chàng đến đón nàng đi học, đi chơi bằng Dyland, LX, hôm nào mưa thì mượn BMV của bố. Họ uống nước ở những bar sành điệu, ăn ở những quán sang, giải trí ở các Plaza ít nhàm… Họ yêu mãi nhau mà không thấy chán. Mỗi ngày họ lại tìm ra thêm một điểm tuyệt vời ở người kia để mà yêu thêm, yêu hơn… Cứ thế cho đến một ngày, tình yêu thăng hoa thành hôn nhân. Rồi họ sẽ có con - những đứa trẻ kháu khỉnh và đáng yêu. Họ đi làm và thành công, thăng tiến trong công việc. Gia đình nhỏ của họ sống trong một ngôi biệt thự lớn, luôn tràn ngập tiếng cười hạnh phúc. Rồi con cái họ lớn lên, cũng hoàn hảo như bố mẹ chúng thời trẻ. Lúc này, chàng trai và cô gái đã là một đôi vợ chồng già, nhưng tình cảm rất vẫn mặn mà, ngồi tựa bên nhau mãn nguyện nhìn cuộc đời trôi… Cho đến lúc chết!…

Lí do chia tay hoàn hảo

Thông thường, có hai lí do để một tình yêu tan vỡ: đó là hết yêu và không hợp nhau. Hoàn hảo nhất là "hết yêu", và tuyệt vời hơn cả là theo cách bị phản bội! Một cô gái, hoặc chàng trai, tình cờ bắt gặp cảnh âu yếm, tình cảm (ví dụ như ôm, hôn,… và vân vân…) giữa người yêu mình với một người… không phải là mình!!! Như thế, có nghĩa là hết yêu đấy!

"Hậu chia tay" hoàn hảo

Còn gì hơn ngoài việc chàng trai thì nốc rượu như điên; còn cô gái thì lau nước mắt hết hàng tấn giấy?!!! Sau nước mắt, người ta sẽ hỏi "tại sao…?". Đã hỏi thì đương nhiên là sẽ có giải thích. Nhưng đôi khi, sự im lặng lại là một câu hỏi và câu trả lời hoàn hảo. Im lặng - nghĩa là chấp nhận sự thật, bởi nó vốn là như thế, dù ta có biết đến hay không. Im lặng - nghĩa là không còn gì để nói, ừ, đúng là như thế đấy. Đau. Buồn. Hụt hẫng. Thất vọng. Nhưng vẫn có thể tha thứ và quay lại. Yêu một người mà mình không còn tin tưởng. Như thế, vẫn có nghĩa là hết yêu!

… Lúc đó, cả Anh và Em đều không ở trong vương quốc. Thế nên, chúng ta là hai người duy nhất không bị dính bụi màu. Chúng ta không - hoàn - hảo!

Tình yêu không hoàn hảo

Anh không đẹp trai, cao chỉ được tầm mét bảy là hết đất! May mà gỡ gạc được đôi chút nhờ quả kính "trí ngủ" cùng nụ cười răng khểnh trông "êu êu". Nhưng anh thực sự là một chàng trai ngoan! Trước khi quen em, anh thích tụ tập các chiến hữu đi cafe, ở nhà nghiền game thâu đêm suốt sáng, và ngủ. Yêu nhau rồi, sở thích của anh là Em, và như thế!

Em vẫn bảo anh rằng: "Cố gắng lắm em mới yêu được anh đấy nhé! Không có em thì anh ế sưng ế xỉa lên ý chứ…". Nhưng đó chỉ là nói đùa thôi anh ạ! Không có anh yêu thì em cũng bị ế rồi. Bởi vì, em đâu phải là một cô gái "đỉnh điểm" gì cho cam! Cái gì ở em cũng lỡ cỡ, nó không hẳn ra thế này, cũng chẳng đến mức là như thế kia. Không xinh không xấu, không giỏi không dốt, có trách nhiệm tuỳ việc, nhiệt tình tuỳ đối tượng, chăm chỉ tuỳ hứng; hơi hơi năng động, thỉnh thoảng đảm đang, và đôi khi khéo léo,… nói chung là lúc thế này, khi thế khác. Có lẽ, đó là mô tuýp chung cho tất cả những cô gái muốn mình bình thường. Em ghét sự bình thường, căm thù những gì làng nhàng, dở dở ương ương, … Nhưng đúng là "ghét của nào trời trao của ấy", trời trao cho em một tình yêu… "cũng được"!

"Cũng được" - nghĩa là… cũng được! Rõ ràng là như thế còn gì! Rõ ràng đến mức em luôn xác định tư tưởng cho mình rằng: Có anh cũng được, mà không có thì cũng chả sao! Mỗi ngày đi trên phố, bắt gặp những anh chàng đẹp trai, em lại ước ao "giá như…". Em vốn đâu phải là một cô gái cam chịu, hay nhút nhát gì để mà phải chấp nhận yêu theo cái kiểu "đành vậy", tại sao em lại không dám mơ và hi vọng những điều nhiều nhặn hơn? Vì em hiểu, "cũng được" còn có nghĩa là "quá tốt" trong cái cuộc sống hiếm hoi và đầy khó khăn này…

Lí do chia tay không hoàn hảo

Gần hai năm yêu nhau, anh và em cãi nhau không dưới một trăm lần. Khoảng hơn một nửa số lần cãi vã ấy bọn mình đòi chia tay. Lí do thì muôn vàn, khi thì do anh trễ giờ hẹn; lúc do em càu nhàu anh chơi điện tử quá nhiều; hoặc đôi khi chỉ là những việc vô cùng tủn mủn.

_ Sao anh đến muộn thế? Có biết em chờ bao lâu rồi không? Lần nào cũng vậy!

_ Anh xin lỗi. Tại đang "chiến" dở ván bi-a với mấy thằng…

_ Đối với anh em không quan trọng bằng một ván bi-a à?

_ Thôi mà… Anh xin lỗi…

_ Chia tay đi! Cho anh tha hồ rảnh rỗi mà chơi!

_ Thôi mà em… Anh hứa lần sau không thế nữa!

Vậy đấy. Lần nào cũng đưa ra lí do rất đầy đủ và cụ thể. Thế nên chẳng lần nào bọn mình có thể chia tay được cả. Vì nguyên nhân nào mà chẳng có cách giải quyết, đúng không anh?

Nhưng còn lần này… Anh nói: "Không hợp nhau" - chỉ ba từ chung chung, đại khái, trìu tượng như thế thôi.

Yêu nhau bao nhiêu lâu, bây giờ kết thúc bằng một câu "Không hợp nhau". Nghe xót xa lắm anh à… Không hợp nhau sao phải chịu đựng nhau ngần ấy thời gian? Không hợp nhau mà mãi bây giờ anh mới nhận ra? Không hợp nhau - nghĩa là chẳng ai có lỗi, phải thế không anh? Đơn giản chỉ là… không hợp nhau…

"Anh thấy chúng mình không hợp nhau". Ừ. Anh đã nói như thế. Vâng! Thế thì chia tay thôi! Anh đã thấy như thế rồi thì em còn biết làm thế nào nữa đây?

"Hậu chia tay" không hoàn hảo

Hai ngày sau khi chia tay anh, em vẫn thấy mình không thể khóc. Hai ngày, có lần bọn mình còn không gặp nhau cả tuần cơ mà, thế nên, hai ngày chưa là gì cả, anh nhỉ! Mọi thứ vẫn diễn ra hết sức bình thường. Trước đây, khi chưa có anh, em vẫn sống tốt. Vậy thì tại sao sau khi có anh, rồi mất, cuộc sống của em lại phải đổi khác đi?

Em đến trường, lên toà soạn, thậm chí còn "chạy sô" 3 cái sinh nhật; buổi đêm thì ôm bình cafe, online viết blog, chat chit tán ngẫu tí ti rồi lại gò mình viết bài… Tất cả cứ như thể chúng ta chưa hề chia tay… À không, cứ như thể chúng ta chưa hề yêu nhau vậy! Và em nghĩ, hay là mình đã lãng phí quá nhiều thời gian cho nhau? Mất đi mà không thấy tiếc, thì thứ ấy có thực sự đáng quý, thực sự cần thiết không?

Nhưng hai ngày sau khi chia tay anh, là hai ngày không ai gửi cho em một lời chúc ngày mới tốt lành vào sáng sớm; không ai gọi điện cho em vào lúc tám giờ sáng để hỏi em đã đến toà soạn an toàn chưa; không ai gí một hộp trà sữa mát lạnh vào má em kèm theo một ổ sandwich thơm nức, vào lúc một giờ trưa, khi em đang đói muốn xỉu nhưng lại... ngại phải đi mua đồ ăn; không ai nháy máy nhắn em ra ngoài vào lúc mười một rưỡi đêm để dúi cho em hộp trepsil vì biết em hay ho về đêm; không ai online vào lúc 1h sáng, buzz em rồi làm mặt giận, bắt em phải đi ngủ sớm cho đỡ mệt… Không ai, ngoài anh! Đó đâu phải chỉ là những thói quen biến mất? Mà đó còn là bao nhiêu yêu thương và quan tâm đã ra đi. Cuối cùng thì em cũng đã nhận ra, cái em nên tiếc không phải là hai năm yêu anh, mà là em đã mất những hai ngày mới có thể nhận ra em yêu anh nhiều đến thế nào…

Điều vừa nhận ra, cùng với suy nghĩ "chia tay rồi, thế nên không chỉ là hai ngày đâu, mà sẽ là mãi mãi từ nay về sau…" ập đến khiến tim em đau thắt. Em luống cuống send cho anh một tin nhắn: "Minh gap nhau duoc khong anh". "Em ra ngoai cong di" - anh nhắn lại ngay sau đó khiến em vô cùng ngạc nhiên. Em nhìn đồng hồ: gần 12h đêm. Khoác vội cái áo, em chạy ra ngoài. Nếu may mắn, em sẽ tìm lại được thứ mà em đã trót đánh mất, rồi sau đó em sẽ cố gắng học cách yêu quý, giữ gìn và trân trọng nó…

Tối mùa đông, hai dãy đèn cao áp đổ vàng mặt đường, gió thì cứ hút về một phía khiến phố nhỏ càng thêm dài và sâu thẳm. Hơi chếch về phía bên phải của cánh cổng khu tập thể là một bến chờ xe buýt, hai cây sấu già nằm hai bên. Anh thường chờ em ở cạnh cái cây thứ hai. Hai năm qua đi đủ để tạo thành một thói quen, nhưng lại quá ít ỏi để em có thể hình dung về một điều gì đó khác đi, ví dụ như anh sẽ chờ em cạnh gốc cây thứ nhất. Quả đúng là lần này đã khác. Anh ngồi trên những băng ghế bằng inox của bến chờ xe, dáng ngồi hay tay đút túi quần, đổ về phía trước.

_ Tại sao em lại muốn gặp anh?

_ Vì em vừa nhận ra là em rất nhớ anh

_ Thế bây giờ gặp xong, hết nhớ rồi, em vào nhà đi!

_ Hết hay chưa, anh làm sao mà biết được!

_ Vậy đến khi nào thì hết hả em?

Em bật khóc: "Nếu trước đây anh hỏi câu này, em sẽ trả lời rất trôi chảy. Nhưng còn bây giờ, em không biết… không biết anh ạ… Em không dám hứa là sẽ yêu anh nhiều hơn trước kia, nhưng em chắc chắn rằng tình yêu đó đủ để làm em biết sợ nếu mình chia tay…"

Nghe em nói xong, anh mới trả lời giản dị: "Anh biết mình không phải là hình mẫu trong mơ của em, hay của bất kì cô gái nào. Và khi còn là một thằng con trai 17 tuổi, hình mẫu bạn gái mà anh thường tưởng tượng thực sự cũng khác xa em. Nhưng khi 21 tuổi, gặp em, anh đã nghĩ rằng: "Yêu cô này cũng được đấy chứ nhỉ". Yêu nhau một thời gian rồi, anh lại nghĩ: "Ừ, cứ yêu mãi thế này cũng chả sao". Anh biết là em cũng có những suy nghĩ như thế. Vậy nên, anh muốn chúng ta thử dừng tình yêu "tạm bợ" này để xác định lại tình cảm của mình. Và anh đưa ra lí do "không hợp nhau" - một cái cớ để nếu mình không gặp lại được thì cũng chẳng thể làm tổn thương ai. "Không hợp nhau" đôi khi là tất cả những ấm ức dồn nén, nhưng đôi khi lại chẳng mang một ý nghĩa nào hết! Nhất là bây giờ khi anh đã đợi ở đây rất lâu, và cuối cùng cũng gặp, để đưa cho cô gái không hoàn hảo mà anh yêu, và cũng can đảm yêu một anh không hoàn hảo, một hộp kẹo ngậm ho. Không hợp nhau mình vẫn có thể yêu nhau, phải thế không em?"

[…]

_ Thế nếu em không nhắn tin đòi gặp anh, thì mình chia tay thật à?

_ Không! Anh tin chắc rằng mình sẽ yêu lại nhau thôi. Vì bọn mình không hoàn hảo…

yêu ko hoàn hảo When_you_hold_my_hand____by_masquerade12
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeThu Apr 02, 2009 8:58 pm

nhjeu^` chu~ wa' =>ngaj. doc. wa'. Ma` tom' laj. topic naj` noj' ve^` caj' j the^'.Noi' t nghe vs.Ngaj. d0c. lam'.Daj`......................
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
T.Zennie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
T.Zennie

Câu nói ưa thích : Hỏi chúa vì sao lại teh" ạ
Nữ Libra Rooster
Birthday : 22/10/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeThu Apr 02, 2009 9:40 pm

tình iêu đâu hoàn hảo ( theo nhìu ng` bảo zen thế )
Mừ thôy bạn LT vs C chắc hỉu mừ.
TB: Đọc xog zen ko hỉu j, cũg ko nhớ j lun^^
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 12:10 pm

hay thiệt nha
tình yêu ko hoàn hảo, có ý nghĩa lắm đó
bé LT cố đọc đi
trên đời chẳng có j là hoàn hảo cả, chỉ trong tim từng người thôi!
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 8:43 pm

kho^g hjeu^? . . . . .hjxhjx ..laj. con` nhjeu` chu~ nua~ chu'. . . .Moj. ng noi' em nghe vs
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 8:51 pm

nói túm lại cho LT hỉu này zzz
cái này nói về tình iu hoàn hảo, nhưng lại kết thúc là tình iu hok thế hoàn hảo Neutral. về tình iu hok hoàn hảo nên mới có tình iu , hok có j` là hoàn hảo trong cái TG này cả .. nhớ nhá
Dota_gacon
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Dota_gacon

Câu nói ưa thích : Never Give Up!
Nam Leo Rooster
Birthday : 24/07/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:29 pm

ZZZ nghe BT nói thế thì có khi từ hiểu thành không hiểu. Nói tóm lại là muốn hiểu rõ thì phải ĐỌC. Cố lên nha mama, đọc xong thấy hay ghê, chỉ mỗi tội hơi bùn ngủ zzz Sleep
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 6:03 pm

hay mà
buồn ngủ j chứ
riêng cái nhan đề đã hay rùi
sao lại buồn ngủ?
con trai chẳng có chút càm xúc j cả, khô khan!!!!!!!!!
LT có time thì đọc naz, hay lắm đó!
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 8:02 pm

=)) khổ thân thằng Vi .. bị chê khô khan kìa =)) vụ này t lại thàng sư phụ mày oi` Vi ạ
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 9:37 pm

bt thui
dù sao thì tớ cũng hok ưa con trai ướt át quá
Minh hok cần lo! cat
Yuffie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Yuffie

Câu nói ưa thích : I want my money back :D
Nữ Pisces Rooster
Birthday : 18/03/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 10:07 pm

ko có gì là hoàn hảo cả ^^ hoàn hảo đc chắc là thánh mất :shock: mà hình như thánh cũng ko hoàn hảo :lol!: câu chuyện hay lắm ^^
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Nữ Cancer Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 11:16 pm

oài.Sau khi cố gắg kiên nhẫn đọc cái topic toàn chữ vs chữ nài thao lời khuyên của chị Quyên >''< ^^'' thì em đã hiểu đươc phần nào nó viết về cái gì, thực ra cũng không rõ lắm, nhưng vẵn được gọi là hiểu.Hiểu được là trên thế giới nài,không có gì là hoàn hảo cả [theo lời anh Minh BT ] ^^''.Và thấy hay hay,cái được coi là hoàn hảo thì lại không hoàn hảo. Cái không perfect lắm thì có vẻ lại hoàn hảo hơn.❌X:X:X
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster
Birthday : 06/04/1993
Đến từ : White house- cháu ruột của BARACK OBAMA, họ hàng xa của G.BUSH,. . .

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeThu Apr 09, 2009 12:02 am

Hjhj, thấy các bạn ủng hộ ntn tớ zuj lắm ý, tớ sẽ tjếp tục copy paste cho các bạn đọc. Trên tg này chẳng có gj là hoàn hảo quả, cái j cũng có khjếm khuyết, ko có j là lý tưởng cả, vậy nên => c0n ng chỉ có thể hướng tới sự hoàn hảo nhưng chẳng bao h đạt dc kả. . .zzz
[DB]Shame
[Level 1]-Bé chào đời
[Level 1]-Bé chào đời

Nam Gemini Rooster
Birthday : 12/06/1993

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:37 pm

Admin check size page đê.Kéo qua kéo lại mỏi tay mà shìft scroll thì log ra không chỉnh lại là tạch:))
Cái này đọc mệt mà chả xác thực mấy:p
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 9:06 pm

xin lỗi , bạn là ai :-?
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitimeMon Apr 13, 2009 11:29 am

hình như ko phải dân A1?
hay tớ nhầm vậy?
bạn khai báo chút về bản thân được ko?
Sponsored content

yêu ko hoàn hảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu ko hoàn hảo   yêu ko hoàn hảo I_icon_minitime

yêu ko hoàn hảo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những bí mật của hoạn quan Trung Hoa cuối cùng