—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» 10A1_LvC_Ntt_^0^°•° ♥ღ ♥ღ╬
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wellcome to US ^0^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
^^ Chào mừng tới diễn đàn lớp 10a1 trước khi xem nội dung mọi người chú ý dùm: Gửi bài có dấu [bắt buộc đấy]
Lượng người truy cập
Bạn là người truy cập thứ:Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Mu Phong Vân season 5 - Khong Choi hoi phi
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby member_in_the_a1 Sun Nov 29, 2009 11:03 pm

» Mu NhaTrang - Heroes Return 2009
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby 823475 Sun Nov 01, 2009 6:07 pm

» MuVTC - Giang Hồ Hào Kiệt
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby fastlove Wed Oct 28, 2009 3:07 pm

» Loai tu vong gui xe !!!!
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby SexyLady Sun Oct 11, 2009 9:08 pm

» Album mới của Eminem và 50 Cent nè
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby eminem Fri Oct 09, 2009 8:46 am

» Thầy Cường của chúng em
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Thu Sep 24, 2009 10:34 am

» Mu VietNam SS4 Mới Nè
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby fastlove Sun Sep 20, 2009 7:43 am

» wash your hands too - mr.brown (nobody - H1N1 version) :))
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby thodehungdung Fri Sep 04, 2009 9:29 pm

» Góc Funny --- giải tỏa tâm lý nhỉ?!^_^
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:56 am

» vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:53 am

» Nhận diện 1 chàng trai tốt...
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Tue Aug 11, 2009 11:42 pm

» R0n weasley nhiễm H1N1 :(( . . . và đã khỏi :) :x [Harry P0tter :x:x:x]
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 11:06 am

» chúng ta đã lên 11a1
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 10:55 am

» Mu Hải Phòng Season IV Full--Big UpDate!
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby fastlove Tue Jul 21, 2009 11:01 pm

» Hot news.... đồng phục lớp..
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Wed Jul 15, 2009 9:06 pm

» Nhac cua tui
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Ilove_MrCuong Mon Jul 13, 2009 1:03 pm

» THÔNG BÁO KHẨN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Sun Jul 12, 2009 3:31 pm

» Fan Naruto vô đây, hoặc k phải là Fan cũng cứ vô...
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby arsenal_arshavin_93 Wed Jul 08, 2009 6:43 pm

» bỗng 1 ngày đẹp trời...
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Fri Jul 03, 2009 6:07 pm

» Nắng, nóng… đôi khi cũng không quá tệ
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Thu Jul 02, 2009 8:16 pm

» Mu Hải Phòng Season IV Full---(News)
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Thu Jul 02, 2009 2:13 pm

» 17/5 gần sinh nhật Hân + Đài
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby nhokcj Thu Jun 25, 2009 4:13 pm

» Kissing you-snsd
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Yuffie Thu Jun 25, 2009 1:30 pm

» 6.60b + Fixed...
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 9:11 pm

» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 8:13 pm

» Mua he nay kak ban dinh o nha???????
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:56 pm

» LAKER vs ORLANDO
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:48 pm

» Naruto ( E subtitle)
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby Dota_gacon Sun Jun 21, 2009 6:08 pm

» trắc nghiệm zui zui :)
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby winter for you Sat Jun 20, 2009 2:23 pm

» VNese foods via photos
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sat Jun 20, 2009 10:00 am

Top posters
banh'.tru*ng'.ngo^ (404)
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ Vote_lcapQUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_voting_barQUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ Vote_rcap 
thodehungdung (378)
QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ Vote_lcapQUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_voting_barQUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ Vote_rcap 
Dota_gacon (335)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^ (294)
Yuffie (250)
winter for you (193)
T.Zennie (192)
se^p' ^0^ (191)
Milk Tea (169)
Love_story♪♪ (115)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 95 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: osvalreige

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 367 subjects
Hỗ trợ trực tuyến- sh_genie@yahoo.com

QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Go down 
thodehungdung
winter for you
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
7 posters
Tác giảThông điệp
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ Empty
Bài gửiTiêu đề: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeTue May 12, 2009 11:46 pm

QUÊN !

… 23h, nó bật dậy, nhận ra là nó đã ngủ từ 8h tối, khi mà nó mới mở quyển sách ra được vài ba phút … mệt mỏi, nó quyết định ra rửa mặt cho tỉnh ngủ chút … Tại sao nó lại mệt thế chứ ?? Có thể là do học hành căng thẳng … Đầu óc nó dạo này chẳng ra sao, ngoài chuyện ở hiện tại, nó chẳng nhớ j` đến quá khứ, hình như nó đã quyết tâm đâm đầu vào học để quên một cái j` đó .. cái j` nhỉ ?? Chợt bật cười vì mình đã quên điều mình muốn quên thật sự … nó lại học … cuộc đời nó bây giờ chắc cũng chỉ xung quanh chữ đó ….

… 23h30’, chắc chắn phải có điều gì đó kinh khủng lắm xảy ra thì nó mới quyết định như vậy .. con người nó trước kia chỉ biết chơi và chơi thôi, cái gì nhỉ, hình như là liên quan tới chuyện tình cảm … dù sao cũng vậy, không nghĩ ngợi, lại đâm đầu học tiếp, quên đi nào!, không nghĩ ngợi …

… 0h16’, không thể học được nữa rồi, nó không thể tập trung được khi nghĩ đến cái điều bí ẩn đó … phải tìm ra cái điều nó đã muốn quên thôi, điều j` nhỉ … Bật điện thoại di động, nó nhắm mắt bấm những chữ số quen thuộc nhất với nó. nhấn call, nó ghé tai nghe … những âm điệu nhẹ nhàng mà quen thuộc của bài nhạc chờ làm nó có cảm giác kì lạ … hình như nó đã từng rất thích bài hát này … “Chiều nay trên phố chợt có cơn mưa qua” … A, “Mưa” nó nhớ ra rồi, đúng là nó đã rất yêu bài hát này … cũng chẳng hiểu tại sao. Đang mê mẩn nghe giai điệu du dương … chợt nhạc ngắt, một giọng nữ nhẹ nhàng vang lên : “Anh Hoàng, anh Hoàng à ?” Đúng vậy, nó tên Hoàng, vậy là người trả lời điện thoại quen nó, người đó gọi nó là anh … vậy nó sẽ đáp là anh : “ uh`, anh là Hoàng, nhưng em là ai thế ?”

- Anh định đùa em hả Hoàng ? Em Liên đây, mới 1 tháng mà đã quên em rồi sao ?? Mà nếu quên rồi thì anh gọi em làm j` chứ …

Liên, chắc chắn đó là một người nó quen, nó lục lại trong trí nhớ đã bị xáo trộn vì chính nó … uhm`, đúng .. nó chỉ biết 2 người tên Liên, một là mẹ nó, chắc chắn nhưng người kia thì nó không nhớ rõ.

- Uhm` - tiếng nó ậm ừ trong điện thoại – Anh cũng không biết nữa, xin lỗi em là dạo này anh không được bình thường … cho lắm. Chỉ là tình cờ anh bấm số của em qua điện thoại, ah` mà nhạc chờ hay lắm đó :D

Cũng chỉ nói vu vơ là vậy chứ nó cũng chưa nhớ ra việc j` ngoài bài hát nó thích, không hiểu sao nữa nhưng nó nhận thấy khi nói chuyện với Liên, nó có cảm giác khá yên bình.

- Hì hì, anh đùa em thật rồi, chính anh đã chọn nhạc chờ cho em mà .. anh đã từng nói rằng anh yêu bài hát đó … vì … vì nó giống em … :”>

Vậy sao … nó chọn nhạc chờ cho cô bé này ah` … vậy là phải có quan hệ j` đó không bình thường oi`, bình thường có ai lại chọn nhạc chờ cho nhau đâu … mà nó cũng thấy cô bé tên Liên này khá dễ thương …

- Thực ra thì … anh không đùa đâu, anh quên thật … đã bảo dạo này không bình thường mà :P. Thế … dạo này em ra sao ?

Trùi ui … sao mà nó lại hâm thế … tự nhiên hỏi người ta ra sao chứ .. nó đã biết Liên là ai đâu mà hỏi thế chứ … tự vò đầu, nó cố gắng để không nói thêm điều j` đụt hơn nữa …

- Em ah` … em vẫn bình thường thôi anh ạ, vẫn trong cái tình trạng sốc khi anh đột ngột nói lời chia tay với em … rồi lại sốc hơn khi anh tự dưng lại gọi cho em vào giờ này … mà anh quên em thật sao hả Hoàng ? - giọng Liên như lạc đi trong câu nói cuối cùng …

Chia tay ư ??? vậy Liên đã từng là người yêu nó … thật sao ???? mà hình như Liên đang khóc, cái j` đang xảy ra thế này ??? nó đã làm j` vậy ??? Chưa kịp há miệng để hỏi chuyện j` đã xảy ra thì giọng Liên đã nức lên trong điện thoạ
i
- Hoàng, em đã nói là không cho anh quên những kỉ niệm đó rồi mà, anh đã từng nói anh không bao giờ quên nó mà … những kỉ niệm đó thực sự không có ý nghĩa j` với anh sao ?? Anh đã chia tay mà không cho em cơ hội giải thích .. và giờ anh gọi cho em chỉ để nói là anh đã quên hết ah` , anh muốn j` ở em đây hả Hoàng ??? Em có thể đã đủ khổ sở vì quá yêu anh rồi Hoàng ạ !!

Bây giờ thì nó đang thực sự hốt hoảng … nó sợ nhất con gái khóc … nó nhớ đã tự hứa với mình là không bao giờ nó làm một đứa con gái nào khóc cả … vậy mà nó đã làm Liên khóc … Lắng nghe giọng khóc nức của cô bé trong điện thoại nó có thể đoán được là chuyện j` đã xảy ra … có thể là nó đã chia tay với lí do khá vô lí với Liên … cũng chỉ là có thể, nó tin nguyên do của nó là chính đáng … giờ nó chỉ không biết nên nói với Liên thế nào đây ... vì thực sự nó không biết việc j` đã xảy ra …

- Liên ah` … Anh … anh … xin em đừng khóc được không ? Em cứ khóc thế này … anh chẳng thế nói j` với em được cả … anh biết là anh đã phạm một lỗi rất to lớn đối với em … em … Anh xin thề là anh đã quên tất cả … em … em có thể nói lại … kể lại cho anh nghe được không Liên … Anh xin em đấy … thôi nào Liên …

- Em không biết … - giọng Liên vẫn lạc đi – sao anh lại có thể quên dễ thế được chứ … chúng ta đã từng … đã từng rất yêu nhau mà.

- Anh biết, anh biết điều đó … nhưng có một điều anh không thể nhớ ra Liên ah` … tại sao anh lại chia tay em chứ … vì như cảm xúc của anh lúc này thỳ … Liên ah` .. anh vẫn còn yêu em …

Đúng vậy, khi nghe tiếng cười của Liên, dường nhu Hoàng đã nhớ ra tất cả mọi thứ … những buổi xem phim … những buổi giã ngoại … sau khi tan học nó thường đèo Liên về nhà … thâm chí nó còn nhớ ra cả số nhà mà Liên đang ở …. Nó nhớ ra là nó rất yêu , rất rất yêu người con gái đó … và thực sự thì chả có lí do nào mà nó có thể xa Liên kể cả trường hợp xấu nhất là Liên có người khác rồi … dù điều đó xảy ra thì nó vẫn có thể yêu Liên được mà … tại sao nó lại làm như vậy chứ …

- Haha .. – Liên cười gằn trong nước mắt – anh Hoàng ạ … anh đã quát mắng em .. anh đã bảo em không được tìm gặp anh nữa … anh đã nói rằng anh không còn tình cảm với em nữa … rằng … Liên lại khóc nức … dường như nước mắt trào ra làm Liên không thể nói được nữa …

- Hoàng đã bảo Liên đừng khóc nữa … Hoàng không hiểu tại sao mình lại làm như vậy … anh … anh yêu em Liên ah` ..nhưng tại sao lại ra nông nỗi này, chính bản than anh cũng không biết nữa ….. anh hoàn toàn không hiểu, thật đấy ! Anh cũng đang tức giận với chính mình Liên ạ … nhưng chắc phải có lí do j` đó thì anh mới quên như thể này …

- Nếu thực sự là anh vẫn yêu em, chắc anh sẽ có một lời giải thích cho những điều anh đã nói …. Anh đã thực sự làm tổn thương em … và em cũng cần thời gian để suy nghĩ thêm … nhưng Hoàng ạ, thật sự là em cần một lời giải thích !
Tiếng dập máy nhẹ nhàng làm Hoàng như nổ tung vì những câu hỏi … tại sao nó lại như vậy chứ …

Được sửa bởi em_iu_BacHoChiMinh ^0^ ngày Tue Jun 30, 2009 10:20 pm; sửa lần 2.
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeTue May 12, 2009 11:47 pm

Sau khi lật tung cả cái nhà lên để tìm một lời giải thích nó thấy một tờ giấy nhỏ … đó là lời giải thích quá hợp lí với quyết định của nó …. tờ giấy có ghi chữ to mày đỏ “ Viện ung thư quốc gia” … Giấy xét nghiệm … dương tính với tế bào ung thư … bệnh nhân Võ Huy Hoàng … Tên nó … Chữ kí trưởng khoa xét nghiệm … nó hiểu nó không nhìn nhầm …
Giờ nó đã tìm ra lí do rồi …nó hiểu rồi … nó phải làm như vậy thôi … giờ nó đã nhớ ra tại sao nó lại quên hết như vậy … Hôm đó, ngày nó nói chia tay với Liên, nó đã sụp đổ … nó đã bị tai nạn giao thông …

Lúc đó là 4h sáng của tháng sau … nó đang nằm trong bệnh viện … bên cạnh nó là Liên và tất cả bạn cùng lớp với nó … nó khóc .. không phải vì những con đau mà là vì nó không muốn dời xa cõi đời này … nó không muốn Liên tồn tại một mình mà không có nó … rồi nó lịm đi trong tiếng khóc của bạn bè, họ hang, và Liên …. Trên môi nó vẫn mấp máy câu Anh Yêu Em ……………………………

4h5’ …. hiện tại … nó bật dậy … nó vừa trải qua một giấc mơ khủng khiếp … và giấc mơ đó làm nó nhận ra … nó cần sống, nó cần làm mọi điều để nó có thể không hối tiếc khi có bất trắc xảy ra … nó hiểu hơn ý nghĩa của những cái mà nó đang có … nó yêu gia đình hơn .. nó yêu bạn bè hơn .. yêu đời hơn .. đặc biệt là Liên …….
Vẫn là “Mưa” … giọng ngái ngủ vang lên trong điện thoại …
- Hoàng hả anh … oapssssss … mới 4h mà anh … có chuyện j` vậy ???
- Thực ra không có chuyện j` đâu … anh chỉ muốn nói với em một câu thôi … Anh yêu em ! … thôi em ngủ đi nha … hãy nhớ rằng … anh luôn bên em, dù có chuyện j` xảy ra …
- Hoàng ah` … anh sao vậy ??? Em cũng yêu anh … và em cũng luôn ở bên anh .. chúng mình là một đôi trời sinh anh nhỉ … ngủ ngon anh nha
- Uh` ^^ anh biết !
Hoàng đặt điện thoại …. tự hứa với lòng mình … nó sẽ trở thành người tốt !

P/S: đầu tay nên còn nh` sơ suất nhá ... xin mọi người nhận xét thẳng thắn ...
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 12:16 am

hay wa' naz
h mới bik BT có tài lẻ này đó, giấu kĩ dễ sợ lun

sau cố gắng phát huy đó
tớ muốn đọc típ nữa
truyện kute đấy Basketball fgjdfjfj
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Câu nói ưa thích : tớ hok bik...!!! ^^
Nam Tổng số bài gửi : 378
Đến từ : ngôi nhà mà nó to to, cao cao! (hok to wa' cũng hok cao wa')

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 11:41 am

hơ hơ...
đọc truyện này lúc đầu chả hỉu jè!!! (thần bí wa'!!!)
sau càg đọc càg vỡ lẽ.. và thấy... càg ngày càg ....... sợ!!! fgjdfjfj fgjdfjfj fgjdfjfj đfgsfgsd
(mẹ đất ơi!!! con ghét mí chuyện chết chóc wa' đy mất!!! dù chỉ là trog mơ!!!) I love you I love you I love you đfsgsđfgsf
What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face sợ wa'!!! Suspect
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 7:46 pm

ơ thế sợ thật ah` :(
thế mà tớ nghĩ truyện thế mới tạo hấp dẫn chứ nhể Neutral
sắp ra truyện thứ 2 oi` nhá :P
mong mọi người ủng hộ :P
Love_story♪♪
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Love_story♪♪

Nữ Leo Rooster
Birthday : 13/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:23 pm

tớ thấy chuyện BT sáng tác cug~ hay lắm ^ ^
giống cái đoạn Jupio mất trí nhớ và quên đi.....người quan trọng nhất đối vs mình là Jandi ý
oy, lại nhớ đến Boys over flowers rùi .... đfhsfh agfsdgdsfg trh45 rtbnbg
P/S: cố lên nha BT
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:25 pm

hơ hơ...
tớ chưa xem đến đoạn đếy love story ơi!!! (huhuhu...)
nhưg tớ đâu có thấy jốg nhẩy??? àgdfg
Love_story♪♪
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Love_story♪♪

Nữ Leo Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:29 pm

có, có mà dfhsdfh
đoạn đấy ở tập 25 cơ, tập cuối ý. Lúc tớ xem đến chỗ đấy ức chế lắm đfhsfh
tự dưng có thêm 1 nv mới ro~ ghet', cướp Jupio của chj Jandi dgdg yhgjghjr57
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:34 pm

ơ... thế thỳ cuối cùg Jun có nhớ lại hok dzậy???
(mà nó ở đoạn cuối cơ ak???)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:40 pm

uầy
topic mình viết thành BOF từ bao giờ í nhỉ Neutral
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:43 pm

xin lỗi...
muốn thỳ del bài đi cũg đc...

nếu BT còn ság tác truyện jè thỳ cho nó hài hài 1 chút...
(địh thàh nhà văn ak???) fgjdfjfj
Love_story♪♪
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Love_story♪♪

Nữ Leo Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 8:43 pm

có thế mới là anh Jun chứ ^ ^
Jandi tử tử nhảy xuống bể bơi ( nhưng mà tớ thấy hình như chj ý thử thôi eh') thj Junpio mới nhớ ra đấy fghfg rendeer
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 9:46 pm

lại BOF ... có khi cũg phải sem thử sem thế nào ..
sao nh` người thick thế hok bik' Neutral
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 9:51 pm

bạn L vs V spam nhầm topic oài nài Neutral
hjhj,sau 1 hồi bt năn nỉ ỉ ôi tớ đọc tác phẩm đầu tay của BT [hfgdh hjhj ngại quá],h đêy t đã ngồi vào mtính và......... đọc.Công nhận là bất ngờ thật đếy. hfgdh .Khá là xúc động.Không ngờ BT nhà mình lại siêu thế,hjhj.Nhờ tai chém gió thành thần + 1 tí xíu [bé tí luôn ý] khả năng văn học,bt đã fát hành tác phâm? đầu tay thành công.hjhj.biss ...biss....brav0....[tự sướng đi bt ^^'']
sau tác phẩm mới thấy :trân trọng cái gì trc' mắt mình và còn thuộc về mình.....Đoán thế,dốt văn nên chỉ cảm thụ đc. thế thui.Ko biết có đúng ko nhỉ?đúng thì tốt.Ko đúng thì........... thôi,thêm 1 ý nghĩa nữa cho tác phẩm nhaz''[thanks tớ đi bt ới ời ơi ]
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 9:55 pm

hơ hơ...
dzậy là chỉ 1 mìh mìh thấy sợ thuj ak???
(=> chả hỉu jè lun!!!) hfgdh
chắk tại mìh dốt văn wa'!!! fgjdfjfj (hok thể fủ nhận đc!!!) vbnvcbn
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 10:05 pm

:"> hé hé sướng :P:P ....
cảm ơn lt nh` lắm ý ^^! may mà đấy hok phải là mình tự khen, không ng` khác lại bảo mìh tự sướng :-j
thứ 7 CN nhớ mang chăn gối !!!!
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 10:29 pm

đã bảo oài mà ko nhớ ak`,ko cần chăn gối đâu,ở đếy có sẵn mà.hjhj.tiện nghi đầy đủ,thoải mái vô cùng.héhé.MAng quần áo đi thì đc.
Neutral hjhj
Hình như mình spam nhầm chỗ oài bt ới ời ơi
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 11:18 pm

ah` uh` nhỉ .... thế thôi, ngồi viết tiếp truyện vậy ... được hơn một nửa oi` ..
Yuffie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Yuffie

Câu nói ưa thích : I want my money back :D
Nữ Pisces Rooster
Birthday : 18/03/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeWed May 13, 2009 11:27 pm

hì hì hình như hơi hơi giống phim Hàn quá hfgdh mờ tình tiết khá giống trong BOF hfgdh nhưng sáng tác đc như vậy là hay rồi cvbc thích truyện vừa xen quá khứ vs hiện tại bvbvbv tiếp tục sáng tác nhá bí thư đsfgfg
Dota_gacon
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Dota_gacon

Câu nói ưa thích : Never Give Up!
Nam Leo Rooster
Birthday : 24/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitimeSun May 24, 2009 10:06 pm

Her Her hôm nay em mới có dịp được đọc cái truyện của anh đấy a Minh ak. Hay fết đấy chứ, cố gắng lên nhá. Em ủng hộ. ah` ah` mà e cũng không chịu thua a đâu, e cũng sẽ thử sáng tác xem ntn. Trình độ chém gió đẳng cấp như e mà lại thua thì hơi phý...
Chỉ tiếc là 1 nhân tài chém gió của lớp chúg ta đẫ phải ra đi khôg hen ngày trở lại, tiếc wa'
What a Face What a Face What a Face
E cũng sẽ thử xem trình độ đến đâu, có gì a duyệt + sửa lun choa e nếu có thể nhá. Thanks trước
P/s : Truyện hay lém, kết cũng được đấy, nói chung là cần fát huy tích cực. Cố lên... Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^   QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^ I_icon_minitime

QUÊN ! - tác phẩm đầu tay của em_iu_BacHoChiMinh ^0^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
» Hình phạt spam & vi phạm
» thử tài thám tử .... những vụ giết người không rõ thủ phạm trong dota .... người hay ma đây @@ :-ss