—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» 10A1_LvC_Ntt_^0^°•° ♥ღ ♥ღ╬
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wellcome to US ^0^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
^^ Chào mừng tới diễn đàn lớp 10a1 trước khi xem nội dung mọi người chú ý dùm: Gửi bài có dấu [bắt buộc đấy]
Lượng người truy cập
Bạn là người truy cập thứ:Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Mu Phong Vân season 5 - Khong Choi hoi phi
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby member_in_the_a1 Sun Nov 29, 2009 11:03 pm

» Mu NhaTrang - Heroes Return 2009
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby 823475 Sun Nov 01, 2009 6:07 pm

» MuVTC - Giang Hồ Hào Kiệt
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby fastlove Wed Oct 28, 2009 3:07 pm

» Loai tu vong gui xe !!!!
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby SexyLady Sun Oct 11, 2009 9:08 pm

» Album mới của Eminem và 50 Cent nè
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby eminem Fri Oct 09, 2009 8:46 am

» Thầy Cường của chúng em
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Thu Sep 24, 2009 10:34 am

» Mu VietNam SS4 Mới Nè
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby fastlove Sun Sep 20, 2009 7:43 am

» wash your hands too - mr.brown (nobody - H1N1 version) :))
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby thodehungdung Fri Sep 04, 2009 9:29 pm

» Góc Funny --- giải tỏa tâm lý nhỉ?!^_^
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:56 am

» vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:53 am

» Nhận diện 1 chàng trai tốt...
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Tue Aug 11, 2009 11:42 pm

» R0n weasley nhiễm H1N1 :(( . . . và đã khỏi :) :x [Harry P0tter :x:x:x]
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 11:06 am

» chúng ta đã lên 11a1
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 10:55 am

» Mu Hải Phòng Season IV Full--Big UpDate!
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby fastlove Tue Jul 21, 2009 11:01 pm

» Hot news.... đồng phục lớp..
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Wed Jul 15, 2009 9:06 pm

» Nhac cua tui
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Ilove_MrCuong Mon Jul 13, 2009 1:03 pm

» THÔNG BÁO KHẨN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Sun Jul 12, 2009 3:31 pm

» Fan Naruto vô đây, hoặc k phải là Fan cũng cứ vô...
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby arsenal_arshavin_93 Wed Jul 08, 2009 6:43 pm

» bỗng 1 ngày đẹp trời...
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Fri Jul 03, 2009 6:07 pm

» Nắng, nóng… đôi khi cũng không quá tệ
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Thu Jul 02, 2009 8:16 pm

» Mu Hải Phòng Season IV Full---(News)
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Thu Jul 02, 2009 2:13 pm

» 17/5 gần sinh nhật Hân + Đài
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby nhokcj Thu Jun 25, 2009 4:13 pm

» Kissing you-snsd
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Yuffie Thu Jun 25, 2009 1:30 pm

» 6.60b + Fixed...
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 9:11 pm

» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 8:13 pm

» Mua he nay kak ban dinh o nha???????
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:56 pm

» LAKER vs ORLANDO
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:48 pm

» Naruto ( E subtitle)
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby Dota_gacon Sun Jun 21, 2009 6:08 pm

» trắc nghiệm zui zui :)
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby winter for you Sat Jun 20, 2009 2:23 pm

» VNese foods via photos
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sat Jun 20, 2009 10:00 am

Top posters
banh'.tru*ng'.ngo^ (404)
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Vote_lcapức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_voting_barức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Vote_rcap 
thodehungdung (378)
ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Vote_lcapức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_voting_barức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Vote_rcap 
Dota_gacon (335)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^ (294)
Yuffie (250)
winter for you (193)
T.Zennie (192)
se^p' ^0^ (191)
Milk Tea (169)
Love_story♪♪ (115)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 95 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: osvalreige

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 367 subjects
Hỗ trợ trực tuyến- sh_genie@yahoo.com

ức chế với nội quy trường mình quá !!!!

Go down 
hut_boy
winter for you
MrLonely939
T.Zennie
LoveloveloveMaths.4ever
l๏שє_10ค1_4єשєг
Milk Tea
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
banh'.tru*ng'.ngo^
se^p' ^0^
Yuffie
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Yuffie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Yuffie

Câu nói ưa thích : I want my money back :D
Nữ Pisces Rooster
Birthday : 18/03/1993

ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:32 pm

không chấp nhận đc vs cái giá cắt cổ í ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Rofl lại còn váy vủng gì nữa ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Petrified ui tiền ơi là tiền ơi ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 062
hut_boy
[Level 7]-Bé vào lớp 1
[Level 7]-Bé vào lớp 1
hut_boy

Câu nói ưa thích : Đừng bắn súng vào mặt hồ đang êm ả!!
Nam Tổng số bài gửi : 84

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:47 pm

tớ không hiểu đồng phục áo trắng, thì còn đòi hỏi j nữa!!!!! rắc rối ra để làm j, để........
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:12 pm

Đậm phong cách Nguyễn Tât Thành . . . . . . . albino albino cheers
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:51 pm

uhm` uhm` ... công an đấy ... xin mời bạn vik' có dấu hộ cái ...
Yuffie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Yuffie

Nữ Pisces Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSat Apr 18, 2009 11:26 pm

hơ hơ, đã được ngắm đồng phục trường mình rồi O_o tình hình là đẹp vô đối (_.__!)
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 9:07 am

tớ khóc mất thôi
sao mà đạp xe đi học được đây, trong khi váy dài chưa đến đầu gối?
đau khổ quá nè trời!
đồng phúc kiểu j mà cà vạt trông mất thẩm mĩ ko chịu được, ko có còn hơn!
coi bộ áo dễ coi hơn
còn quần thì...
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster
Birthday : 06/04/1993
Đến từ : White house- cháu ruột của BARACK OBAMA, họ hàng xa của G.BUSH,. . .

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 2:49 pm

tớ thấy tởm nhất là cái ca vạt.................hic, khủng khiếp quá đi mất, làm tớ phải đi mua và vạt mới 35k/1 cái, ai có nhu cầu mua thì pm nhá
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Câu nói ưa thích : tớ hok bik...!!! ^^
Nam Tổng số bài gửi : 378
Đến từ : ngôi nhà mà nó to to, cao cao! (hok to wa' cũng hok cao wa')

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 2:53 pm

hờ hờ...
áo đồg fục trườg mìh dễ coi wa' hả winter4u???
tớ thì ghét kái kỉu áo mà nó bó ở tay lém nè... (đối với tớ!!!)

seo mìh thía đồg fục nam lại đẹp wa' dzậy nè...
vừa rộg, thoải mái... lại hok fải mặc... váy!!!!!!!!!!!
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 2:55 pm

ai bải xinh ra đã là nữ, con trai cũng nhiều cái khổ lắm chứ, suốt ngày bị nhắc chuyện đầu tóc, đau cả đầu,
mà cái áo con trai ý, rộng thùng thình, ...........nhìn thấy hết bên trong luôn..........
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 3:00 pm

thì làm sao!!!
con trai thì lo jè!!!
càg rộg càg tốt!!!

chuyện đầu tóc thì cũg có làm sao...
chẳg lẽ mùa hè để tóc dài đến trườg!!!
tôi mà làm con trai trườg này ak thì tôi sg' wa'!!!!!!!!!!!!!!!
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Nam Aries Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSun Apr 19, 2009 3:05 pm

con trai còn nhiều vấn đề khác nữa
nhưng mà dù có là con trai hay con gái đi nữa thì cũng thế cả thôi, bình đẳng giới mà, thôi các bạn gái cố gắng đi, có thể mặc quần ngố, đạp xe tới trường oài thay váy, có j khó giải quyết đâu nhỉ, phải biết thích nghi chứ
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeThu Apr 23, 2009 11:59 am

arrgggggggggggggggggg............... ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041
bực mìh wa' oài!!!!!!!!!!!!!!
ức chế wa' oài!!!!!!!!!!!!!!!

thật tội nghiệp tui sao thứ 2 lại fải mặc váy!!!!!!
sắp tới lại còn kả tuần!!!!!!!!!!!

đã thế thì thứ 2 ta cứ mặc quần đếy!!!!!!!!!!!
chết thì chết lun!!!!!!!!! (thà chết đẹp còn hơn!!!)

kái jè mà "thươg hiệu nhà trườg"............
ừk thì côg nhận............
nhưg mà bắt học sih kỉu này thì................
Nguyễn Du đã từg viết: "mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười" cơ mà!!!
(ấy chết!!! nhầm sag Kiều oài!!!)

mún để học sih thể hiện cá tíh riêg của họ thì nội quy fải khác chớ!!!!!!
đằg này.............

kái đồg fục trườg chuối hok chịu đc!!!
làm jè mà KT nhà nước hok đủ.... (hay kái jè đại loại!!!)
nhưg dù KT hok đủ thì vẫn có cák khác để làm cho đồg fục đẹp đc chứ!!!
đág lẽ fải hỏi ý kiến học sih trog trườg về việc may đồg fục...
tuy các jáo viên hok "chạy" theo đc ý kiến của học sih .... nhưg mà hỏi học sih thì vẫn hơn chứ....
đằg này 1 mìh tự đưa ra quyết địh!!!!!

hum nay vừa mới đi dự diễn đàn "nữ sih với văn mih học đg`" (đúg hok nhỉ???)
sau khi về đã tổg hợp đc một số điều...
ak hok... rất nhìu điều mới fải chớ!!!!!!!!!!!!!
nhưg ức chế nhất là kái đồg fục nên cứ pót lên cho nó thoải mái trc' kái đã!!!ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 062 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Dzo

arrrrrrrggggggggggggggggggggggggggggg.................. ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 041
váy vủg là kái jè chớ!!!!!!!!!!!!!!
trên đời, váy là 1 trog số thứ tui ghét nhất!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xog về khoản đồg fục!!!!!!!!!!!!ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Uong
pà kon có ý kiến jè cứ trút lên 4rum!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 015ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Sadức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 026ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 033ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Frozesweatức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 020ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Stressức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Rofl

ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 00 ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 Dead
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeThu Apr 23, 2009 8:20 pm

bt thui
cái j cũng phải quen, hok j là hok thể
bây h hơi khó chịu nhưng đến lúc nào đó sẽ qua thui hà
hok sao đâu
giải tỏa xong có thấy dễ chịu hơn hok?
cố gắng lên naz!!!!!!!!!!!!!
study
Yuffie
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Yuffie

Nữ Pisces Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeThu Apr 23, 2009 10:28 pm

hic, công nhận rất ức chế với khoản đồng phục, thêm vào đó lại là khoản của thầy cô nữa chứ flower hs nói thế nào cũng xoay được flower nghe mà ức cả chế affraid nếu đã thế thì việc gì phải vẽ chuyện...hỏi ý kiến học sinh làm giề flower làm mình mất cả buổi sáng affraid
KT gì cơ chứ affraid 195k mà còn bảo là ko đủ affraid thế bao nhiêu cho nó vừa gfhd
nói thật chứ 195k tha hồ mua đc quần áo đẹp hơn gấp chục lần đồng phục trường affraid
hôm nay vừa phải đi sửa lại toàn bộ đồng phục confused mất thêm gần 100k nữa confused chả hiểu thế nào nữa affraid
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 8:16 pm

nói thực chứ jải toả oài... nhưg vẫn chưa hết ức chế!!!
đồg ý với yuf!!!!!!!!!!!!!

tiền ơi là tiền!!!!!!!!!!!!!!! What a Face
Milk Tea
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Milk Tea

Câu nói ưa thích : Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại! ^^
Nữ Taurus Rooster
Birthday : 18/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 8:34 am

Ko thể đỡ đc chuyện càvạt =.= 20K mà làm cái chẳng ra gì, thà mất 30k để có cái tử tế còn hơn dsfgg Đã đành là thế, đằng này thầy cô còn ngụy biện nào là kinh tế, nào là đỡ tốn thời gian, nào là quân đội j j cũng thế.... Học sinh mà so với quân nhân, ko hiểu được Arrow Kể cả chuyện size chung cũng lấy quân đội công an ra làm lá chắn ádfs Bên quân đội trải từ đầu này đến đầu kia của Tổ quốc, còn trường mình được bao nhiu h/s mà ko làm cho tử tế chứ sdag
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ức chế với nội quy trường mình quá !!!!   ức chế với nội quy trường mình quá !!!! - Page 2 I_icon_minitime

ức chế với nội quy trường mình quá !!!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Vào nghe ý kiến về nội quy của trường nàz cả nhà ui! Cho mình bik ý kiến cả nhà nhé!
» Nguyễn Tất Thành - ngôi trường mang tên Bác
» văn đây á, tự hào văn mình còn hay chán
» Đ/c các trang web cho tụi mình ^-^
» Info về học tập love mình nào!!!